ทำบุญตักบาตร (ข้าวสารอาหารแห้ง)วันอังคารที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐ น. นายจตุภพ ดิษผล สาธารณสุขอำเภอห้วยคต นำคณะเจ้าหน้าที่สาธารณสุขอำเภอห้วยคต ร่วมกิจกรรมกับ คณะสงฆ์อำเภอห้วยคต และนางสาวบุษราภรณ์ ปานคง นายอำเภอห้วยคต พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชกการ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนในพื้นที่จำนวนประมาณ ๑๐๐ คน ร่วมทำกิจกรรม"ทำบุญตักบาตร (ข้าวสารอาหารแห้ง) ร่วมใจ คนห้วยคต"